Danh mục sản phẩm

Hổ trợ trực tuyến

Mr Lưu

Mr Lưu - 0966527292

Mr. Lưu

Mr. Lưu - 0934 70 50 10

Ms Trang

Ms Trang - 0969705010

Ms Trang

Ms Trang - 01654286501

Mr Vy

Mr Vy - 0967099220

Ms Nhân

Ms Nhân - 0934705010

Tìm kiếm sản phẩm

TÌM KIẾM SẢN PHẨM

Sản phẩm bán chạy

Fanpage Facebook

Liên kết website

Thống kê

  • Đang online 9
  • Hôm nay 134
  • Hôm qua 557
  • Trong tuần 2,875
  • Trong tháng 8,126
  • Tổng cộng 235,610

Media Converter 10/100M _ OFE850S Olink

OFE850S

Olink Trung Quốc

12 Tháng

- Media Converter Olink- Bộ chuyển đổi quang điện Olink 10/100M, 02 sợi quang ( Single - mode ) nguồn AC/DC - Tuân theo chuẩn IEEE 802.3 10BaseT, 100BaseTX 802.3u, 802.3u 100BaseFX - Media Olink, converter Olink

770,000 đ

770,000 đ

MUA NGAY

 

Tên sản phẩm: Media Converter 10/100M
Mã sản phẩm: OFE850S
Nhóm: Media converter Olink
Nhà sản xuất: Olink
Bảo hành: 12 tháng
Khuyến mãi: N/A
Giá: 770.000đ
Tiêu chuẩn kĩ thuật 

Media Olinkconverter Olink
- Cổng Ethernet:
       Kết nối: Một RJ45 (Nữ),
       Đánh giá: 10/100M bps
       Full / Half duplex tự động thích nghi, MDI / MDI-X
- Cổng quang:
       Kết nối: ST / SC / FC tùy chọn
       Bước sóng: 850 nm cho đa mốt , 1310nm hoặc 1550nm single mode
- Nhiệt độ làm việc: 0-50 ℃
- Độ ẩm: 5-90% (không ngưng tụ)
- Nguồn cung cấp: ngoài, AC 100V-260V, DC 5V 1A (cung cấp điện bên trong có sẵn theo yêu cầu)
- EMI: FCC Class A CE Mark
- Kích thước: 116 * 70 * 26 mm

- Media Olink, converter Olink

 

Thông tin đặthàng:

Part No

Description of product

Singlemode series

OFE850S-20

10M/100M bps,Singlemode,1300nm,0-20KM,SC

OFE850S-40

10M/100M bps,Singlemode,1300nm,0-40KM,SC

OFE850S-60

10M/100M bps,Singlemode,1300nm,0-60KM,SC

OFE850S-120

10M/100M,Singlemode,1550nm(DFB laser),0-120KM,SC

 
Mr Lưu

Công ty TNHH Kỹ Thuật Đăng Minh ( DMTech )

165 Nguyễn Văn Trỗi, P. 11, Quận Phú Nhuận, Tp. HCM

Tel: 08.22 427 429 – Fax: 08.38 421 476

Mobile Phone: 0966.52.72.92

Yahoo: dangluu_nguyen

Skype: sale.dmtech
Email: info@dmtech.com.vn

Website: www.dmtech.com.vn

 

Bình luận

Sản phẩm cùng loại

Top

   (0)